loading...
Custom Search
Đánh giá chủ đề:
  • 3 Phiếu - 2.67 Trung bình
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Hội thảo Rockwell Automation ( Allen-Bradley)-Khách sạn Caravelle-Fullday 21-06-2012
Không biết post ở đâu để anh em dễ thấy nên đành post ở đây vậy. Anh Nam bên Rockwell Automation (Allen-Bradley) có nhờ mình thông báo cho anh em trên diễn đàn về lịch hội thảo. Nếu anh em nào sắp xếp được thì đăng ký tham dự nhé. Đây là đoạn mình trích dẫn của anh Nam
Đầu tiên mình xin gửi lời chào đến tất cả anh chị em trong room PLC Allen-Bradley.
Mình tên là Nam hiện đang làm việc tại công ty ESACO-nhà phân phối chính thức của Rockwell Automation tại Việt Nam (cái này thì bác cuongvcs biết rõ)
Nhận ra trong diễn đàn này cũng có nhiều người quan tâm đến các thiết bị, phần mềm của Rockwell Automation nên mình xin phép được mời những ai quan tâm đến thiết bị Rockwell Automation tham gia vào buổi hội thảo sắp tới do bên mình tố chức vào ngày 21 tháng 6 năm 2012 tại khách sạn Caravelle.
Đây là hoạt động tổ chức thường niên nhằm:
1. Cập nhật nhứ̃ng sản phẩm, dịch vụ mới nhất cho người sử dụng.
2. Người sử dụng được trực tiếp thao tác trên demo kit, computer các ứng dụng mới.
3. Tiếp nhận, giải đáp thắc mắc của người sử dụng có liên quan đến thiết bị AB.
và còn nhiều nữa..........
Hội thảo diễn ra trong 1 ngày(sáng - chiều) có bao gồm tea break, luch và lucky draw cuối giờ.
Mình thông báo trước để anh em sắp xếp tham gia.
Anh em nào tham gia vui lòng email vào địa chỉ: nam.nguyen@esaco.com.vn .
Agenda + thư mời chính thức sẽ được gửi qua email hoặc địa chỉ của người tham gia.
Trân trọng kính chào.
NHẬN LẬP TRÌNH PLC - HMI - SCADA CÁC LOẠI
Nguyen Van Huyen
Mobile: 0937 58 9040
Gmail : huyen.nv08@gmail.com
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Để những thông tin như bạn consair90 được nhiều thành viên biết tới, BQT Đổi tên box "Chia sẻ kinh nghiệm" thành "Tin tức tự động hóa" Để mọi người chia sẻ thông tin mới chuyên ngành Tự động hóa.
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
consair90 Đã viết:Không biết post ở đâu để anh em dễ thấy nên đành post ở đây vậy. Anh Nam bên Rockwell Automation (Allen-Bradley) có nhờ mình thông báo cho anh em trên diễn đàn về lịch hội thảo. Nếu anh em nào sắp xếp được thì đăng ký tham dự nhé. Đây là đoạn mình trích dẫn của anh Nam
Đầu tiên mình xin gửi lời chào đến tất cả anh chị em trong room PLC Allen-Bradley.
Mình tên là Nam hiện đang làm việc tại công ty ESACO-nhà phân phối chính thức của Rockwell Automation tại Việt Nam (cái này thì bác cuongvcs biết rõ)
Nhận ra trong diễn đàn này cũng có nhiều người quan tâm đến các thiết bị, phần mềm của Rockwell Automation nên mình xin phép được mời những ai quan tâm đến thiết bị Rockwell Automation tham gia vào buổi hội thảo sắp tới do bên mình tố chức vào ngày 21 tháng 6 năm 2012 tại khách sạn Caravelle.
Đây là hoạt động tổ chức thường niên nhằm:
1. Cập nhật nhứ̃ng sản phẩm, dịch vụ mới nhất cho người sử dụng.
2. Người sử dụng được trực tiếp thao tác trên demo kit, computer các ứng dụng mới.
3. Tiếp nhận, giải đáp thắc mắc của người sử dụng có liên quan đến thiết bị AB.
và còn nhiều nữa..........
Hội thảo diễn ra trong 1 ngày(sáng - chiều) có bao gồm tea break, luch và lucky draw cuối giờ.
Mình thông báo trước để anh em sắp xếp tham gia.
Anh em nào tham gia vui lòng email vào địa chỉ: nam.nguyen@esaco.com.vn .
Agenda + thư mời chính thức sẽ được gửi qua email hoặc địa chỉ của người tham gia.
Trân trọng kính chào.
Cám ơn consair90 đã phổ biến thông tin này giúp mình nhe.
Mình xin gửi đường link để download Agenda, thư mời, mô tả chức năng từng room để mọi người tiện theo dõi và đăng ký phù hợp với nhu cầu.

http://www.mediafire.com/?kybdvhu96to7rd2

http://www.mediafire.com/?sysdyrts22egf53

http://www.mediafire.com/?22qa2gve8wha841

Còn đây là đường link để đăng ký tham gia hội thảo. Lưu ý là số người tham gia không giới hạn nhưng mọi người tham gia thì phải đăng ký để có tag name vào cửa nhe.

http://register.exgenex.com/gcmregister/...4&Mode=GCM

Thân chào!
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Ôi qua mất tiêu rồi , chừng nào có lại cho em biết và đăng ký 1 vé nhé
Trả lời
Được cảm ơn bởi:

Chủ đề có thể liên quan...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Triển lãm Tự động hóa trong Công nghiệp - Industrial Automation Fiesta 2017 Tammy Le 0 134 09-03-2017, 13:44
Bài mới nhất: Tammy Le
  Hội thảo "Giải pháp tự động hóa PLC - HMI ABB cho các ứng dụng hệ thống điều khiển" LGTech 0 1,561 22-11-2013, 09:33
Bài mới nhất: LGTech
  Cuộc thi " SÁNG TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT 2012 " hongminhbv 0 1,639 02-10-2012, 11:57
Bài mới nhất: hongminhbv
  Triển lãm Vietnam ETE và Greenergy Expo 2012 sẽ diễn ra từ 25-28/7 AutoExpo 1 1,837 23-08-2012, 09:17
Bài mới nhất: kuti_hamchoi