loading...
Custom Search
Đánh giá chủ đề:
  • 3 Phiếu - 4.33 Trung bình
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cấp bậc thành viên của kythuatviet.com
Bắt đầu từ ngày 1/12/2012 Thành viên tham gia diễn đàn kythuatviet.com sẽ được xếp hạng theo số lượng sao.
Theo đó thì thành viên sẽ có danh tiếng tương đương với số sao như sau:

Hạng thành viên-----------------Số sao[Hình: star.gif]---------------Số bài viết
1. Newbie---------------------------- 1 -----------------0
2. Junior Member--------------------- 2 -----------------1
3. Member--------------------------- 3 -----------------50
4. Senior Member--------------------- 4 -----------------250
5. Posting Freak---------------------- 5 -----------------750

Các thành viên ban quản trị:
1. Mod-------------------------------5
2. S Mod-----------------------------6
3. Administrator----------------------7
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Bác Admin ơi em góp ý thế này không biết có được không . bác thêm 2 từ Kỹ thuật vào sau các cấp bạc trên thì nó mang tính cấp bậc của kỹ thuật việt hơn chứ như vầy thì mang tính bắt trước của ngành anh ninh quốc phòng . Bố trí phân số lượng bài lên cấp như vậy là em thấy OK .
- Lý giải tại sao em góp ý là thêm vào từ kỹ thuật vào sau
1 - Đây là trang kythuatviet.com thì phải mang cấp bậc của trang chứ không phải đi mượn cái khác
2 - Để nguyên cấp bậc binh nhất, binh nhì .... và thêm từ kỹ thuật vì cấp bậc đó thì mọi người đều biết nên khi mọi người đọc thấy một người là binh nhất kỹ thuật với hạ sĩ kỹ thuật thì biết được sự đóng góp cho kythuatviet.com
Ăn chơi đi ... đừng có luyến tiếc làm gì ... chơi chơi...chơi .
Name :[Hình: 3d37c7c50fa5ad2a32faccf873162005.gif]

Email : huongpv.nd@gmail.com

SĐT: 0987.813.489
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Đây chỉ là phân cấp theo mức độ cống hiến cho kythuatviet thôi. Khi tham gia vào diễn đàn là các bạn đã là thành viên của kythuatviet rồi. Nếu thêm kỹ thuật việt vào thì biểu tượng sẽ rất lớn.
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Admin Đã viết:Đây chỉ là phân cấp theo mức độ cống hiến cho kythuatviet thôi. Khi tham gia vào diễn đàn là các bạn đã là thành viên của kythuatviet rồi. Nếu thêm kỹ thuật việt vào thì biểu tượng sẽ rất lớn.

ok.bạn nói đúng đấy.đây là sân chơi dành cho mọi người cùng chia sẽ cũng như hoc hỏi kinh nghiêm chứ không quantrong ở vấn đề cấp bậc.
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Mình chưa đi bộ đội vào đây được làm sĩ quan ..hi SugarwareZ-015
[Hình: ktviet12112013.png]
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Thân chào toàn thể đội ngũ quản lí diển đàn kythuatviet.com, admin tất cả các mod và các bạn member.
- Đây là lần đầu tiên mình đăng ký thành viên tại kythuatviet.com, theo thông thường sau khi đăng ký thành công mình thường ghé qua mục thông báo và nội qui để hiểu qua cái đã, nếu không rỏ nội qui thì dể gây ngộ nhận là phá phách gây rối forum. Mình biết kythuatviet.com là do 1 số bạn send link qua messenger cho mình mình mới biết lúc tối qua 11/09/2012. Sáng nay vào cơ quan đăng ký vào làm new member , đi lang thang gặp ngay box này cho mình đóng góp 1 ý kiến nhỏ nhỏ, gọi là "chào sân" với kythuatviet.com.

- Mình cũng đồng quan điểm với bạn kuti_hamchoi và ý kiến riêng cá nhân của mình như sau:
  1. Đầu tiên là các cấp bậc của các member của forum, guest nào đó nhìn với ánh mắt khác, chứ không phải member thường, theo 1 tiêu chí riêng gì đó mà forum tặng cho member đó. Đó là 1 suy nghĩ nát óc mà người thành lập ra 1 forum tìm ra cái danh hiệu cấp cho các member, rất trân trọng người đã tạo ra forum.
  2. Người gầy dựng diển đàn có khi nào suy nghĩ ? có mấy ai hiểu rằng cấp bậc trao tặng cho các thành viên như vậy họ có thích 100% không ? có mấy ai hiểu từng ý nghĩa từ thấp nhất cho đến cao nhất khác nhau chổ nào? tương đương với học hiệu nào trong xã hội ? Các em nữ có cảm thấy vui vui khi tặng người ấy với danh hiệu là "Đại Tá", trong lòng lại thích phong tặng là "Chuyên Gia Cao Cấp" hay vui vui nửa là "Bác Học".
  3. Đây là diển đàn kỹ thuật cần giao lưu rất nhiều với mọi người trong xã hội, đa dang cá tính, ngành nghề, địa vị, tuổi tác ....trong xã hội, chứ không phải là 1 diển đàn của nhà binh như thiếu sinh quân, lực lượng vũ trang kỹ thuật.....
  4. Sẽ có 1 số thành viên nào đó đang dị ứng hay không thích .....? ..? (sorry không tiện nói đành bỏ lửng, vì rất nhạy cảm) mà đam mê kỹ thuật có lẽ rằng họ cũng lặng lẽ rút lui.
  5. Ý kiến nho nhỏ: ban quản trị cứ phong cấp bậc dể nhất là cấp 1,2,3...,Chuyên Viên 1,2,3,...Chuyên Gia 1,2,3....tới nóc thì Bác Học hay Giáo Sư, Võ Lâm Minh Chủ, Trưởng Cái Bang, ....cố gắng gán cho họ cái tên rất kỹ thuật đời thường, nếu có ý nghĩa dí dỏm càng hay !
  6. Trên đây là ý kiến riêng của tôi thôi, coi như là "chào sân" với forum kythuatviet.com.
- Trân trọng
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
aubaoquoc Đã viết:Thân chào toàn thể đội ngũ quản lí diển đàn kythuatviet.com, admin tất cả các mod và các bạn member.
- Đây là lần đầu tiên mình đăng ký thành viên tại kythuatviet.com, theo thông thường sau khi đăng ký thành công mình thường ghé qua mục thông báo và nội qui để hiểu qua cái đã, nếu không rỏ nội qui thì dể gây ngộ nhận là phá phách gây rối forum. Mình biết kythuatviet.com là do 1 số bạn send link qua messenger cho mình mình mới biết lúc tối qua 11/09/2012. Sáng nay vào cơ quan đăng ký vào làm new member , đi lang thang gặp ngay box này cho mình đóng góp 1 ý kiến nhỏ nhỏ, gọi là "chào sân" với kythuatviet.com.

- Mình cũng đồng quan điểm với bạn kuti_hamchoi và ý kiến riêng cá nhân của mình như sau:
  1. Đầu tiên là các cấp bậc của các member của forum, guest nào đó nhìn với ánh mắt khác, chứ không phải member thường, theo 1 tiêu chí riêng gì đó mà forum tặng cho member đó. Đó là 1 suy nghĩ nát óc mà người thành lập ra 1 forum tìm ra cái danh hiệu cấp cho các member, rất trân trọng người đã tạo ra forum.
  2. Người gầy dựng diển đàn có khi nào suy nghĩ ? có mấy ai hiểu rằng cấp bậc trao tặng cho các thành viên như vậy họ có thích 100% không ? có mấy ai hiểu từng ý nghĩa từ thấp nhất cho đến cao nhất khác nhau chổ nào? tương đương với học hiệu nào trong xã hội ? Các em nữ có cảm thấy vui vui khi tặng người ấy với danh hiệu là "Đại Tá", trong lòng lại thích phong tặng là "Chuyên Gia Cao Cấp" hay vui vui nửa là "Bác Học".
  3. Đây là diển đàn kỹ thuật cần giao lưu rất nhiều với mọi người trong xã hội, đa dang cá tính, ngành nghề, địa vị, tuổi tác ....trong xã hội, chứ không phải là 1 diển đàn của nhà binh như thiếu sinh quân, lực lượng vũ trang kỹ thuật.....
  4. Sẽ có 1 số thành viên nào đó đang dị ứng hay không thích .....? ..? (sorry không tiện nói đành bỏ lửng, vì rất nhạy cảm) mà đam mê kỹ thuật có lẽ rằng họ cũng lặng lẽ rút lui.
  5. Ý kiến nho nhỏ: ban quản trị cứ phong cấp bậc dể nhất là cấp 1,2,3...,Chuyên Viên 1,2,3,...Chuyên Gia 1,2,3....tới nóc thì Bác Học hay Giáo Sư, Võ Lâm Minh Chủ, Trưởng Cái Bang, ....cố gắng gán cho họ cái tên rất kỹ thuật đời thường, nếu có ý nghĩa dí dỏm càng hay !
  6. Trên đây là ý kiến riêng của tôi thôi, coi như là "chào sân" với forum kythuatviet.com.
- Trân trọng
Cái Bang, Võ Lâm.... nghe China hoá quá, mà lại không thích bọn China tàu khựa cho lắmSugarwareZ-037SugarwareZ-037SugarwareZ-037
Trương Khánh Mỹ - 08D2 - ĐHBK Đà Nẵng
Y!M: mytruong_automation@yahoo.com
Email: mybkpro08d2@gmail.com
Website: http://vietcongnghe.net/diendan/forum.php
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
hi hi spam đây, chưa thấy ai lên tướng nhỉ, đang tính xin chữ ký
Trả lời
Được cảm ơn bởi:
Diễn đàn cũng mới thành lập mà. Sẽ có tướng thôi.
Trả lời
Được cảm ơn bởi:

Chủ đề có thể liên quan...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Một số câu hỏi thường gặp khi tham gia diễn đàn kythuatviet.com Manhnguyen 2 2,184 19-02-2013, 13:15
Bài mới nhất: Manhnguyen